Thứ bẩy, 19/04/2014
Cơ quan chức năng trả lời bạn đọc

hồ sơ xét tuyển thẳng viên chức huyện Yên Phong


Câu hỏi:

Chuyên mục Công dân, Doanh nghiệp hỏi – Cơ quan chức năng trả lời cho em hỏi: Em thuộc đối tượng được xét tuyển thẳng về xét tuyển viên chức ngành giáo dục - đào tao năm 2013 (tốt nghiệp loại giỏi). Em đã đi nộp hồ sơ và được nhân viên phòng Nội vụ tiếp nhận hồ sơ trả lại bảng điểm và hướng dẫn về trường cũ tách bảng điểm học lực theo mẫu và hẹn đến khi nào thi phỏng vấn thì nộp lại. Nhưng em mới được biết những trường hợp được xét tuyển thẳng về xét tuyển viên chức ngành giáo dục - đào tao năm 2013 thì không phải tham gia thi kiểm tra phỏng vấn. Vậy khi nào em cần nộp bảng điểm chứng nhận học lực ạ?



Người hỏi:Nguyễn Văn Quyền   Địa chỉ: Bắc Ninh



Trả lời:
Trường hợp của bạn nếu tốt nghiệp Đại học chính quy loại giỏi thuộc đối tượng xét tuyển thẳng thì không phải tham gia thi phỏng vấn về chuyên môn, nghiệp vụ. Nếu bảng điểm phải quy đổi theo quy định thì khi đã quy đổi xong, bạn đem nộp bổ sung vào hồ sơ dự tuyển trong thời gian thu hồ sơ.


Cơ quan trả lời:UBND Huyện Yên Phong   Ngày trả lời:16/10/2013



Danh sách câu hỏi và trả lời:

STTCâu hỏiNgười hỏiNgày hỏiTrạng thái
1 Thử việc Nguyễn Huy Hoàng 10/04/2014 Đã trả lời
2 Kết quả thi viên chức 2013 Đỗ Thị Hương 09/04/2014 Đã trả lời
3 Viên chức tài nguyên - môi trường Lưu Văn Dầu 08/04/2014 Đã trả lời
4 Bao giờ huyện gia bình xét tuyển viên chức các đơn vị sự nghiệp? Lan 08/04/2014 Đã trả lời
5 Thời gian tuyển viên chức giáo viên Đoan Tuyên 07/04/2014 Đã trả lời
6 Vấn đề tuyển thẳng công chức Nguyễn Thị Thu 07/04/2014 Đã trả lời
7 Về kết quả thi Tran Van Khoi 07/04/2014 Đã trả lời
8 Em muốn hỏi khi đi phỏng vấn chuyên ngành kế toán Nguyễn Thị Hậu 04/04/2014 Đã trả lời
9 Xin hỏi về chuyển ngạch từ Trung cấp lên ngạch Đại học Nguyễn Văn Năm 03/04/2014 Đã trả lời
10 Điều kiện thi công chức Đào Thị Tâm 02/04/2014 Đã trả lời
11 Nếu trúng tuyển công chức và đi làm 1 thời gian rồi không làm nữa thì theo luật có phải đền bù không ạ. Nguyễn Tiến San 02/04/2014 Đã trả lời
12 Chế Độ Xây nhà và sửa nhà dành cho gia đình chính sách Nguyễn Thị Sẻ 02/04/2014 Đã trả lời
13 Cho em hỏi em là một viên chức y tế học đường giờ BVĐK Thuận Thành có chỉ tiêu tuyển dụng em nộp hồ sơ có được tuyển thẳng không ạ vì em thuộc diện ưu tiên con thương binh 91%. Em xin cám ơn Nguyễn Thị Liễu 02/04/2014 Đã trả lời
14 Chỉ tiêu thi công chức huyện Thuận Thành Lê Thị Ngọc Hường 01/04/2014 Đã trả lời
15 Chuyển ngạch viên chức Thanh Huyền 01/04/2014 Đã trả lời
12345678910...