Câu hỏi :
Người gửi :
Địa chỉ :
Đơn vị trả lời :
Ngày gửi :
Nội dung câu hỏi :
Văn bản đính kèm
Câu trả lời :Ngày trả lời :
Văn bản đính kèm
Câu hỏi liên quan

Danh sách câu hỏi và trả lời

Bộ phận trả lời
Từ khóa
Từ ngày
Đến ngày
STTCâu hỏiNgười hỏiNgày hỏiBộ phận trả lời
1Công ty chưa trả sổ bảo hiểm xhHàn Xuân Hưng31/01/2019Sở Lao động, Thương binh và Xã hội
2Tuyển viên chức y tếLê Oanh28/01/2019Sở Nội vụ
3Đề nghị kiểm tra và xử lý điểm trông giữ xe tại Vincom Bắc NinhNguyễn Văn An28/01/2019Sở Giao thông vận tải
4chế độ nghỉ phép của cán bộ công chức xãĐoàn Thanh Hảo24/01/2019Sở Lao động, Thương binh và Xã hội
5Chi trả chế độ cho người lao độngNguyễn Văn Dũng24/01/2019Sở Nội vụ
6Thăng hạng viên chức giáo viênNguyễn thế tuyến23/01/2019Sở Nội vụ
7Đề nghị cung cấp thông tin về chính sách tài chínhNguyễn Thị Chung22/01/2019Sở Tài chính
8Hỏi về hợp đồng lâu nămNguyễn Thoa20/01/2019Sở Nội vụ
9Quy định về việc bổ nhiệm Hiệu trưởng lại khi đã làm 2 nhiệm kỳ (10 năm)Nguyễn Huyền18/01/2019Sở Nội vụ
10Hỏi chế độ nghỉ thai sảnNguyễn Hằng Nga18/01/2019Sở Nội vụ
11cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất và tài sản trên đất.Phùng xuân điều15/01/2019Sở Tài nguyên và Môi trường
12cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất và tài sản trên đất.Phùng xuân điều14/01/2019Sở Tài nguyên và Môi trường
13Xét tuyển đặc cáchNguyễn bá thành10/01/2019Sở Nội vụ
14Hỏi v/v Cải tạo Khuôn viên trong Khu dân cưTrần Minh Hòa09/01/2019Sở Xây dựng
15Năm 2019 tỉnh Bắc Ninh có thi tuyển công chức hay kChu Thị Lan Anh09/01/2019Sở Nội vụ
16thai sảnnguyễn hải cường08/01/2019Sở Nội vụ
17Hỏi về biên chếNguyễn yến08/01/2019Sở Nội vụ
18thi tuyển viên chức y tếNguyễn Thị Thu Hương08/01/2019Sở Nội vụ
19Hỏi vv xếp lương viên chức mớii tuyển dụngphan thị phương08/01/2019UBND Huyện Yên Phong
20Xếp lươngphan Thị Phương08/01/2019Sở Nội vụ
Số dòng / trangTrang 1/49|<<12345>>|

Hỏi & Đáp